โครงการ โคราชเมืองสะอาด เก็บกวาดทั้งจังหวัด
![โครงการ โคราชเมืองสะอาด เก็บกวาดทั้งจังหวัด](https://chaecity.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_665eedceb1e3a.png)
...
เวลา 09.00 น.วันศุกร์ที่ 17 พฤษภาคม 2567 นายกมล อัครเมธีกุล นายกเทศมนตรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเจ้าหน้าที่ กรรมการชุมชนในเขตเทศบาลตำบลแชะ ร่วมโครงการ โคราชเมืองสะอาด เก็บกวาดทั้งจังหวัด ในกิจกรรมปลูกต้นไม้ลดโลกร้อน ณ บริเวณหัวสะพานท่าโฉ่ ฝั่งด้านทิศใต้